No menu items!
Sunday, July 14, 2024

आमदारांनी केली रामतीर्थ नगर मधील शिवालयाची पाहणी

Must read

बेळगाव उत्तर मतदारसंघाचे आमदार आसिफ (राजू) सेठ यांनी नुकतेच रामतीर्थ नगर येथील शिवालयात सुरू असलेल्या बांधकामाची पाहणी करण्यासाठी आणि मंदिराच्या बांधकामाचा दर्जा आणि भविष्यातील देखभालीबाबत रहिवाशांशी चर्चा करण्यासाठी भेट दिली. यावेळी त्यांनी बेळगाव नागरी विकास प्राधिकरणामार्फत (बुडा) परिसरात सुरू असलेल्या प्रकल्पाचीही त्यांनी पाहणी केली.

शिवालय बांधकाम स्थळाची पाहणी करताना, आमदार आसिफ सेठ यांनी काटेकोर गुणवत्ता मानकांचे पालन करण्याच्या महत्त्वावर जोर देऊन प्रगतीचा बारकाईने आढावा घेतला. त्यांनी बांधकाम टीमशी संवाद साधला, त्यांना मंदिराची टिकाऊपणा आणि सौंदर्याचा आकर्षण सुनिश्चित करण्यासाठी कारागिरी आणि तपशीलांकडे लक्ष देण्यास प्राधान्य देण्याचे आवाहन केले.

रहिवाशांशी संवाद साधत आमदार आसिफ (राजू) सेठ यांनी त्यांच्या समस्या ऐकल्या आणि मंदिराच्या बांधकाम आणि भविष्यातील देखभालीबाबत आश्वासन दिले. त्यांनी भावी पिढ्यांसाठी मंदिराच्या जतनाची हमी देऊन प्रभावी देखभाल प्रोटोकॉल स्थापन करण्यासाठी स्थानिक अधिकारी आणि समुदाय सदस्यांशी सहयोग करण्याचे वचन दिले.

शिवालय प्रकल्पाची पाहणी करण्यासोबतच आमदार आसिफ (राजू) सैठ यांनी रामतीर्थ नगरमध्ये बुडातर्फे सुरू असलेल्या प्रकल्पाचीही पाहणी केली. त्यांनी प्रगतीचे मुल्यांकन केले आणि कोणत्याही संभाव्य आव्हाने किंवा सुधारणेसाठी प्रकल्प कार्यसंघाशी चर्चा केली आणि मतदारसंघातील पायाभूत सुविधा आणि सुविधा वाढविण्याच्या त्यांच्या वचनबद्धतेची पुष्टी केली.

आमदार आसिफ (राजू) सेठ यांचा शिवालय बांधकाम आणि बुडा प्रकल्प या दोन्हीमध्ये सक्रिय सहभाग बेळगाव उत्तरच्या कल्याण आणि विकासासाठी त्यांचे समर्पण दाखविले शिवालय सारख्या सांस्कृतिक खुणांचे दर्जेदार बांधकाम आणि देखभाल सुनिश्चित करून आणि पायाभूत सुविधा प्रकल्पांवर सक्रियपणे देखरेख करून, मतदारसंघाच्या प्रगतीवर रहिवाशांचा विश्वास वाढविला

शेवटी, आमदार आसिफ (राजू) सेठ यांची शिवालयाला भेट आणि BUDA प्रकल्पाचा आढावा, बेळगाव उत्तरेतील शाश्वत विकास आणि सांस्कृतिक वारसा जतन करण्यासाठी त्यांचे नेतृत्व अधोरेखित केले सर्व रहिवाशांसाठी एक दोलायमान आणि समृद्ध समुदायाला चालना देण्यासाठी त्याचा हाताशी असलेला दृष्टीकोन आणि उत्कृष्टतेची वचनबद्धता महत्त्वपूर्ण आहे असे सांगितले.

- Advertisement -spot_img

More articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -spot_img

Latest article

error: Content is protected !!